| Tên thương hiệu: | HSTECH |
| Số mẫu: | HS-800 |
| MOQ: | 1 bộ |
| giá bán: | negotiable |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Công Đoàn Phương Tây |
| Khả năng cung cấp: | 100 bộ mỗi tháng |
Trạm Sửa Chữa BGA Độ Chính Xác Cao, HS-800, Tích Hợp Khí Nóng & Đầu Gắn
Thông số kỹ thuật
| Trạm Sửa Chữa BGA | Model: HS-800 |
| Công suất bộ gia nhiệt | Bộ gia nhiệt trên 1200W (Tối đa), bộ gia nhiệt dưới 1200W (Tối đa) |
| Làm nóng trước phía dưới | IR 5000w |
| Kiểm soát nhiệt độ | Cặp nhiệt điện loại K, điều khiển vòng kín |
| Cách định vị | Lỗ bên ngoài hoặc lỗ định vị |
| Kích thước tổng thể | D970mm*R700mm*C830mm |
| Kích thước PCB | R650*S610mm |
| Kích thước BGA | Tối đa 80mm*80mm Tối thiểu 1mm*1mm |
| Độ dày PCB áp dụng | 0.3 - 5mm |
| Độ chính xác gắn | ±0.01mm |
| Trọng lượng máy | 140KG |
Tính năng
1. Thiết kế tích hợp đầu khí nóng và đầu gắn, với các chức năng hàn và tháo hàn tự động.
2. Bộ gia nhiệt trên sử dụng hệ thống khí nóng, gia nhiệt nhanh hơn, nhiệt độ đồng đều, làm mát nhanh hơn. (nhiệt độ có thể lên đến 50 đến 80 độ C).
3. 3 bộ gia nhiệt độc lập. Bộ gia nhiệt trên và dưới có thể di chuyển đồng bộ và tự động, có thể đến IR mọi vị trí. Vùng gia nhiệt dưới có thể di chuyển lên và xuống, hỗ trợ bảng PCB.
4. Bảng PCB sử dụng thanh trượt có độ chính xác cao để đảm bảo độ chính xác gắn của BGA và PCB.
5. Bàn gia nhiệt trước phía dưới độc đáo được làm bằng vật liệu gia nhiệt chất lượng tốt nhập khẩu từ Đức.
6. Bàn gia nhiệt trước, thiết bị kẹp và hệ thống làm mát có thể di chuyển đồng bộ theo trục X giúp định vị & tháo hàn PCB an toàn và thuận tiện hơn.
7. Trục X và Y sử dụng phương pháp di chuyển điều khiển tự động bằng động cơ để căn chỉnh nhanh hơn và thuận tiện hơn.
8. Điều khiển hai rocker camera và nền tảng gia nhiệt trên và dưới để đảm bảo độ chính xác căn chỉnh.
9. Bơm chân không tích hợp, xoay 360 độ theo góc; vòi hút gắn điều chỉnh tinh.
10. Vòi hút có thể tự động phát hiện độ cao gắp và gắn BGA với áp suất có thể kiểm soát trong vòng 10 gram; không áp suất có sẵn để gắp và gắn BGA nhỏ hơn.
11. Hệ thống thị giác quang học độ phân giải cao màu, có thể di chuyển bằng tay theo trục X/Y, với tầm nhìn chia, thu phóng và các chức năng điều chỉnh tinh, bao gồm thiết bị phân biệt quang sai, tự động lấy nét, vận hành phần mềm, thu phóng quang học 22x; kích thước BGA có thể sửa chữa tối đa 80*80MM;
12. Với 10 phân đoạn nhiệt độ lên (xuống) và 10 phân đoạn kiểm soát nhiệt độ không đổi, có thể lưu nhiều phân đoạn nhiệt độ.
13. Nhiều kích thước vòi phun hợp kim, dễ thay thế; có thể định vị ở mọi góc.
14. Với 5 cổng cặp nhiệt điện, có thể phát hiện và phân tích nhiệt độ đa điểm theo thời gian thực.
15. Với chức năng hiển thị hoạt động vững chắc để làm cho việc kiểm soát nhiệt độ đáng tin cậy hơn.
Ứng dụng
Thích hợp cho điện thoại di động, ổ cứng, bàn phím, đồ chơi điện tử, máy tính, DVD, chấm, nhựa, thiết bị điện, thiết bị truyền thông, thiết bị điện, đồ chơi, xử lý điện tử, động cơ, động cơ, bộ phận, máy tính bảng, máy tính xách tay, máy ảnh kỹ thuật số, điều khiển từ xa, bộ đàm, v.v.
Về Đóng gói
![]()
![]()
![]()