|
|
| Tên thương hiệu: | HSTECH |
| Số mẫu: | HS-LD250 |
| MOQ: | 1 bộ |
| giá bán: | negotiable |
| Điều khoản thanh toán: | D/P,T/T, Công Đoàn Phương Tây |
| Khả năng cung cấp: | 200 bộ mỗi tháng |
| Model | HS-LD250 |
| Tên sản phẩm | Máy nạp PCB |
| Chiều cao vận chuyển | 920±20mm |
| Thời gian nạp PCB | Khoảng 6 giây |
| Thời gian thay thế tạp chí | Khoảng 30 giây |
| Hướng vận chuyển | L~R, hoặc R~L |
| Vận hành | Vận hành phía trước |
| Bên cố định đường ray | Mặt trước (hoặc chỉ định) |
| Nguồn điện | 220V, 50/60Hz, ±10% |
| Áp suất không khí | 4-6bar |
| Độ dày PCB | Tối thiểu 0.4mm |
| Số lượng tạp chí | Mặt trên: 1 chiếc, mặt dưới: 2 chiếc |
| Lựa chọn bước | 1-4 (bước 10mm) |
| Tốc độ băng tải | 0.5-20M/phút hoặc tùy chỉnh |
| Tín hiệu | SMEMA |
| Model | HS-LD250 | HS-LD330 | HS-LD390 | HS-LD460 |
|---|---|---|---|---|
| Chiều dài PCB hiệu quả | 50*50~350*250mm | 50*50~455*330mm | 50*50~530*390mm | 50*50~530*460mm |
| Kích thước máy | 1400*800*1200mm | 1650*880*1200mm | 1800*940*1200mm | 1800*1010*1200mm |
| Kích thước tạp chí | 355*320*563mm | 460*400*563mm | 535*460*570mm | 535*530*570mm |
| Trọng lượng | 140kg | 180kg | 220kg | 260kg |