|
|
| Tên thương hiệu: | HSTECH |
| Số mẫu: | HS-250DULD |
| MOQ: | 1 bộ |
| giá bán: | negotiable |
| Điều khoản thanh toán: | D/P,T/T, Công Đoàn Phương Tây |
| Khả năng cung cấp: | 500 chiếc mỗi tháng |
| Mô hình | HS-250DULD |
|---|---|
| Kích thước PCB | (50×50)~(350×250)mm |
| Kích thước tạp chí | 355×320×565mm |
| Thời gian nạp PCB | Khoảng 6 giây |
| Thời gian thay thế tạp chí | 30 giây |
| Nguồn điện | AC100-230V, Một pha, tối đa 300A |
| Cung cấp khí | 4-6 bar, Tối đa 10L/phút |
| Chiều cao vận chuyển | 900±20mm |
| Hướng vận chuyển | Trái sang Phải, hoặc Phải sang Trái (tùy chọn) |
| Độ dày PCB | Tối thiểu 0.4mm |
| Số lượng tạp chí | Trên 1 chiếc, dưới 1 chiếc, hoặc tùy chỉnh |
| Tùy chọn bước | 1-4 (bước 10mm) |
| Kích thước máy | 1460×1500×1200mm |
| Trọng lượng | Khoảng 210kg |