| Tên thương hiệu: | HSTECH |
| Số mẫu: | HS-VS810 |
| MOQ: | 1 bộ |
| giá bán: | negotiable |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Công Đoàn Phương Tây |
| Khả năng cung cấp: | 50 chiếc mỗi tháng |
Máy gắn vít tự động CCD với động cơ Panasonic & mô-đun HIWIN KK
Thông số kỹ thuật
| Mô hình | HS-VS810 |
| Tên sản phẩm | Máy buộc vít tự động CCD |
| Nguồn cung cấp điện | AC380V |
| Trục làm việc | 4 trục |
| Phạm vi đường kính vít | 0.8-2.0mm |
| Độ chính xác lặp lại | ±0,02mm |
| Động cơ | Động cơ servo của Panasonic |
| Hướng dẫn/vít tuyến tính | Mô-đun KK thương hiệu HIWIN |
| Thẻ điều khiển | Thẻ điều khiển hiệu suất cao thương hiệu LEADSHINE |
| Máy trục | Vauguard |
| Máy ảnh | Máy ảnh công nghiệp thương hiệu Đức BASLER |
| Kính kính | Ống kính độ phân giải cao hiệu suất cao |
| Nguồn ánh sáng | Nguồn LED công nghiệp |
| Máy phát điện chân không | AIRTEC |
| Bộ cấp | NSRI từ Nhật Bản |
| Các bộ phận quang điện tử | Schneider / Omron |
| Kích thước máy | 930*780*1700mm |
| Trọng lượng tổng | 350kg |
Về Bao bì
![]()
![]()
![]()