| Tên thương hiệu: | HSTECH |
| Số mẫu: | HS-C510F |
| MOQ: | 1 bộ |
| giá bán: | negotiable |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Công Đoàn Phương Tây |
| Khả năng cung cấp: | 100 bộ mỗi tháng |
CCD đánh dấu điểm vị trí mã vạch đọc Inline CO2 máy đánh dấu laser PCB
Thông số kỹ thuật
| Mô hình | HS-C510F |
| Phương pháp làm việc | Đầu laser di chuyển |
| Thương hiệu Leaser | SYNRAD CO2 (thương hiệu Mỹ) |
| Địa điểm chính thức | CCD+Định vị đánh dấu |
| Đọc trong dòng | Đánh giá trực tuyến máy ảnh |
| Độ dày PCB | 0.5~5.0mm |
| Kích thước PCB | 50*50~510*460mm |
| Chiều cao vận chuyển | 900±20mm |
| Hướng vận chuyển | L-R/R-L |
| Điều chỉnh chiều rộng | Tự động |
| Hệ thống điều khiển XY | PC + card board + servo motor |
| Độ chính xác điều khiển XY | ±0,02mm |
| Nhận dạng vật chất sai | Bảng phản đối/đổi lại/nhận dạng sai |
| Nhận dạng dấu hiệu sai |
Nhận dạng tự động sai dấu, sẽ không đánh dấu dấu hiệu xấu. |
| Khóa lại | Được hỗ trợ |
| Hệ thống điều khiển | Hệ thống Win7+ tự phát triển |
| Nguồn cung cấp điện | Đơn pha AC 220V 16A 50/60Hz |
| Áp suất không khí | ≥0,5 Mpa |
| Cấu trúc | W1000*L1600*H1700 (mm) |
| Nhập khẩu hệ thống | Dòng chảy cửa hàng MES IMS SFIS, vv |
| Cấu trúc | W1000*L1600*H1700 (mm) |
| Trọng lượng | 700 kg |
Đặc điểm
1, CCD Địa điểm đánh dấu vị trí
2, CCD đọc mã vạch
3, Phân tích chất lượng mã vạch CCD
4, X Y servo driver, chính xác ± 0,02mm
Về Bao bì
![]()
![]()
![]()