| Tên thương hiệu: | HSTECH |
| Số mẫu: | HS-SP-4 |
| MOQ: | 1 bộ |
| giá bán: | negotiable |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Công Đoàn Phương Tây |
| Khả năng cung cấp: | 100 bộ mỗi tháng |
| Mô hình | HS-SP-4 |
|---|---|
| Hệ thống điều khiển | PLC |
| Các thành phần lắp ráp | Các bộ phận nhập khẩu |
| Nhu cầu năng lượng | AC220V, 50Hz |
| Áp suất không khí | 0.4Mpa |
| Đặt dung lượng bể | 4 bể |
| Kích thước máy | 500 × 300 × 230mm (W × D × H) |
| Trọng lượng tổng | 16kg |