| Tên thương hiệu: | HSTECH |
| Số mẫu: | HS-GXB-L15 |
| MOQ: | 1 bộ |
| giá bán: | negotiable |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Công Đoàn Phương Tây |
| Khả năng cung cấp: | 50 bộ mỗi tháng |
| Thông số | Thông số kỹ thuật |
|---|---|
| Dung lượng lưu trữ PCB | Chiều cao lưu trữ 200mm, trọng lượng tối đa dưới 50kg |
| Thời gian nạp bảng | Khoảng 10 giây |
| Phương pháp nạp bảng | Hút chân không (vòi phun) |
| Nguồn điện | AC220V, một pha |
| Máy nạp điện | Tối đa 300VA |
| Áp suất không khí | 5-6 bar |
| Lưu lượng không khí | Tối đa 30L/phút |
| Số lượng vòi hút | 8 chiếc |
| Chuyển động vòi hút | Định vị linh hoạt |
| Nguồn chân không | Máy tạo chân không |
| Chiều cao vận chuyển | 910±20mm (hoặc tùy chỉnh) |
| Hướng vận chuyển | L-R hoặc R-L |
| Chế độ điều khiển | Nút hoặc màn hình cảm ứng (tùy chọn) |
| Kích thước PCB LED (D×R) | (80×80)~(1500×300) mm |
| Kích thước máy (D×R×C) | 1700×950×1250 mm |
| Trọng lượng | Khoảng 150kg |