| Tên thương hiệu: | HSTECH |
| Số mẫu: | DS-3000 |
| MOQ: | 1 bộ |
| giá bán: | negotiable |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Công Đoàn Phương Tây |
| Khả năng cung cấp: | 50 bộ mỗi tháng |
| Tên sản phẩm | Máy đếm SMD X-Ray ngoại tuyến |
| Model | DS-3000 |
| Loại ống X-Ray | Loại kín, điểm tập trung vi mô |
| Điện áp ống | 80kV |
| Dòng ống | 700μA |
| Kích thước điểm tập trung | 30μm |
| Đầu dò kiểm tra bàn phẳng | Bàn kỹ thuật số HD |
| Vùng hiệu quả | 430×430mm |
| Kích thước điểm ảnh | 140μm |
| Độ phân giải | 3072×3072 |
| Kích thước tối đa của băng cuốn | 17 inch (khoảng 430mm) |
| Chiều cao tối đa | 85mm |
| Linh kiện tối thiểu | 01005 |
| Tốc độ đếm | 10 giây mỗi lần |
| Độ chính xác đếm | >99.95% |
| Kích thước máy | 1067×1335×1968mm |
| Trọng lượng | 950KG |
| Nguồn điện | AC110V/220V, 50/60Hz |
| Công suất tối đa | 800W |
| PC công nghiệp | CPU I7-6700, RAM 8G, SSD 240GB |
| Màn hình | Màn hình HDMI 24 inch |