| Tên thương hiệu: | HSTECH |
| Số mẫu: | HS-700 |
| MOQ: | 1 bộ |
| giá bán: | negotiable |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Công Đoàn Phương Tây |
| Khả năng cung cấp: | 100 bộ mỗi tháng |
Thiết bị xử lý PCB chính xác cao cho sửa chữa điện thoại di động
Thông số kỹ thuật
| Điện thoại di động BGA Rework Station | Mô hình:HS-700 |
| Cung cấp điện | AC 100V / 220V ± 10% 50/60Hz |
| Tổng công suất | 2600W |
| Năng lượng sưởi ấm | Máy sưởi trên 1200W ((Max), máy sưởi dưới 1200W ((Max) |
| Vật liệu điện | Động cơ lái xe + điều khiển nhiệt độ thông minh + màn hình cảm ứng màu |
| Điều khiển nhiệt độ | cảm biến K chính xác cao + điều khiển vòng kín + điều khiển nhiệt độ độc lập (sự chính xác có thể đạt ± 1 °C) |
| Cảm biến | 1pcs |
| Cách xác định vị trí | Hỗ trợ PCB hình chữ V + thiết bị cố định phổ quát bên ngoài + ánh sáng laser để tập trung và định vị |
| Kích thước tổng thể | L450mm*W470mm*H670mm |
| Kích thước PCB | Tối đa 140mm * 160mm Ít nhất 5mm * 5mm |
| Kích thước BGA | Tối đa 50mm * 50mm Ít nhất 1mm * 1mm |
| Độ dày PCB áp dụng | 0.3 - 5mm |
| Độ chính xác lắp đặt | ±0,01mm |
| Trọng lượng của máy | 30kg |
| Trọng lượng chip gắn | 150g |
| Chế độ làm việc | Năm: Semi-automatic/manual/remove/mount/weld |
| Sử dụng sửa chữa | chip / máy chủ điện thoại vv |
Về Bao bì
![]()
![]()
![]()