| Tên thương hiệu: | HSTECH |
| Số mẫu: | HS-800 |
| MOQ: | 1 bộ |
| giá bán: | negotiable |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Công Đoàn Phương Tây |
| Khả năng cung cấp: | 100 bộ mỗi tháng |
| Model | HS-800 |
|---|---|
| Công suất gia nhiệt | Bộ gia nhiệt trên 1200W (Tối đa), bộ gia nhiệt dưới 1200W (Tối đa) |
| Làm nóng sơ bộ phía dưới | IR 5000W |
| Kiểm soát nhiệt độ | Cặp nhiệt điện loại K, điều khiển vòng kín |
| Phương pháp định vị | Lỗ ngoài hoặc lỗ định vị |
| Kích thước tổng thể | 970mm × 700mm × 830mm |
| Khả năng kích thước PCB | 650mm × 610mm |
| Phạm vi kích thước BGA | Tối đa 80mm × 80mm, Tối thiểu 1mm × 1mm |
| Phạm vi độ dày PCB | 0.3 - 5mm |
| Độ chính xác lắp | ±0.01mm |
| Trọng lượng máy | 140kg |