| Tên thương hiệu: | HSTECH |
| Số mẫu: | HS-S5331R |
| MOQ: | 1 bộ |
| giá bán: | negotiable |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Công Đoàn Phương Tây |
| Khả năng cung cấp: | 100 bộ mỗi tháng |
| Model | HS-S5331R |
| Điện áp | AC110V/220V, 50/60Hz |
| Phạm vi làm việc X/Y1/Y2/Z | 500*300*300*100mm |
| Trục R | 360 độ |
| Tốc độ di chuyển X/Y1/Y2/Z | Tối đa 300mm/s |
| Hệ thống truyền động | Động cơ bước, dây curoa |
| Hướng dẫn tuyến tính | Hướng dẫn độ chính xác cao thương hiệu Đài Loan |
| Độ chính xác lặp lại | ±0.02mm |
| Lập trình | Lập trình thủ công bằng bút dạy |
| Hệ thống điều khiển | Bảng điều khiển |
| Lưu trữ chương trình | 1.000 bộ dữ liệu xử lý, một tệp lên đến 3M (5.000 điểm xử lý) |
| Không gian lưu trữ tệp | Hộp cầm tay 256M, thẻ ngoại tuyến 32M, một tệp lên đến 3M (100.000 điểm xử lý) |
| Hỗ trợ tài liệu | CAD |
| Làm sạch thiếc sắt | Làm sạch bằng khí/khí nén |
| Giao diện bên ngoài | USB+RS232 |
| Phương pháp hàn | Hàn điểm/kéo |
| Trọng lượng | 60kg |
| Kích thước máy | 680*585*800mm |