| Tên thương hiệu: | HSTECH |
| Số mẫu: | HS-S5331R |
| MOQ: | 1 bộ |
| giá bán: | negotiable |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Công Đoàn Phương Tây |
| Khả năng cung cấp: | 100 bộ mỗi tháng |
Chức năng làm sạch tự động cho quy trình hàn ổn định với Robot hàn HS-S5331R
1, Với màn hình có thể quan sát đầy đủ quá trình làm việc.
2, Hai trạm làm việc và hệ thống hàn có thể chuyển đổi nhanh chóng, có thể loại bỏ thời gian lãng phí cho việc lắp ráp và tháo dỡ đồ gá.
3, Hệ thống điều khiển thông minh được phát triển độc lập, có các chức năng mạnh mẽ và giao diện vận hành đơn giản.
4, Với thư viện quy trình mạnh mẽ, việc lập trình đơn giản và nhanh hơn.
5, Tùy chọn bộ phận đồ gá phụ trợ đa năng. Đồ gá có thể được hình thành tại chỗ một cách dễ dàng và nhanh chóng.
6, Cấu trúc cơ khí chất lượng cao và đáng tin cậy, không cần bảo trì.
7, Bộ điều khiển gia nhiệt công suất cao đảm bảo sự ổn định của quá trình hàn liên tục. Việc giám sát và kiểm soát nhiệt độ toàn thời gian được xử lý bởi hệ thống điều khiển robot.
8, Hệ thống lọc khói, kéo dài tuổi thọ của mỏ hàn, cải thiện chất lượng hàn.
9, Máy có chức năng làm sạch tự động, có thể làm cho quá trình hàn ổn định hơn và kéo dài tuổi thọ của mỏ hàn.
| Model | HS-S5331R |
| Điện áp | AC110V/220V,50/60Hz |
| Phạm vi làm việc X/Y1/Y2/Z | 500*300*300*100mm |
| Trục R | 360 độ |
| Tốc độ di chuyển X/Y1/Y2/Z | tối đa 300mm/s |
| Hệ thống truyền động | Động cơ bước, dây curoa |
| Ray dẫn hướng | Ray dẫn hướng độ chính xác cao thương hiệu Đài Loan |
| Độ chính xác lặp lại | ±0.02mm |
| Lập trình | Lập trình thủ công với bộ điều khiển từ xa |
| Hệ thống điều khiển | Bảng điều khiển |
| Lưu trữ chương trình |
Nó có thể lưu trữ một nghìn bộ dữ liệu xử lý và một
tệp xử lý đơn lẻ có thể chiếm dung lượng lưu trữ lên đến 3M
(năm nghìn điểm xử lý)
|
| Dung lượng lưu trữ tệp |
Hộp cầm tay 256M, thẻ ngoại tuyến 32M, tệp xử lý đơn lẻ lên đến
Dung lượng lưu trữ 3M (100.000 điểm xử lý)
|
| Hỗ trợ tài liệu | CAD |
| Làm sạch thiếc hàn | Làm sạch bằng khí/khí nén |
| Giao diện bên ngoài | USB+RS232 |
| Phương pháp hàn | Hàn điểm/kéo |
| Trọng lượng | 60kg |
| Kích thước máy | 680*585*800mm |
Máy hàn tự động chủ yếu được sử dụng trong ngành công nghiệp sản xuất điện tử. Nó chủ yếu được sử dụng cho các quy trình và xử lý hàn khó đạt được trong hàn reflow và hàn sóng.
Nó đặc biệt thích hợp cho các bảng mạch hỗn hợp, các linh kiện nhạy nhiệt và các thiết bị nhạy cảm trong quy trình hậu SMT. Hàn, được sử dụng rộng rãi trong dây chuyền hàn PCB, hàn phích cắm sạc, hàn đầu nối, thiếc cuối DC, kết nối dải đèn LED và các lĩnh vực khác.
Robot hàn tự động thay thế hàn thủ công để cải thiện hiệu quả công việc và cải thiện chất lượng hàn. Thích hợp cho điện tử ô tô, kỹ thuật số, sản phẩm điện tử, LCD, bảng mạch và các ngành sản xuất khác, đầu nối, RJ / biến áp mạng, cáp, hàn FPCB, hàn COF, bo mạch chủ máy tính, CABLE, loa và động cơ Ngành công nghiệp hàn chất lượng.
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()