| Tên thương hiệu: | HSTECH |
| Số mẫu: | RT-330 |
| MOQ: | 1 bộ |
| giá bán: | negotiable |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Công Đoàn Phương Tây |
| Khả năng cung cấp: | 50 bộ mỗi tháng |
| Thuộc tính | Chi tiết |
|---|---|
| Tên sản phẩm | Máy Router PCB ngoại tuyến |
| Phương pháp tách | Tự động |
| Điện áp | AC220V/110V, 50/60Hz |
| Tải | Thủ công |
| Chiều cao trên cùng của bộ phận | 40mm (tối đa) |
| Lưỡi tách | Lưỡi Guillotine chất lượng cao |
| Phạm vi độ dày | 0.6-4.0mm |
| Cách sử dụng | Bảng nhôm, Bảng LED |
| Chiều rộng cắt hiệu quả | 0-360mm |
| Bảo hành | 1 năm |
| Các tính năng bổ sung | Định tuyến Bit, Máy Router PCB, V-Cut |