|
|
| Tên thương hiệu: | HSTECH |
| Số mẫu: | HS-300 |
| MOQ: | 1 bộ |
| giá bán: | negotiable |
| Điều khoản thanh toán: | D/P,T/T, Công Đoàn Phương Tây |
| Khả năng cung cấp: | 200 bộ mỗi tháng |
| Model | HS-300 |
| Điện áp | 110V/220V (tùy chọn) |
| Công suất | 100W |
| Chiều Dài Cắt Hiệu Quả | 5-360mm |
| Kích Thước Lưỡi Dao | Lưỡi dao tròn φ125*3mm, Lưỡi dao thẳng 360*45*6mm |
| Vật Liệu Lưỡi Dao | Thép gió chất lượng cao nhập khẩu |
| Tốc Độ Tách | 300mm/s |
| Độ Dày V-cut | 1/3 của bảng mạch |
| Chiều Rộng Tách | Tốt nhất 1-200mm |
| Kích Thước Máy | 620*320*450mm |
| Trọng Lượng | 50kg |