| Tên thương hiệu: | HSTECH |
| Số mẫu: | HS-300 |
| MOQ: | 1 bộ |
| giá bán: | negotiable |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Công Đoàn Phương Tây |
| Khả năng cung cấp: | 100 chiếc mỗi tuần |
| Mẫu mã | HS-300 |
|---|---|
| Điện áp | 110V/220V (tùy chọn) |
| Công suất | 100W |
| Chiều dài cắt hiệu quả | 5-360mm |
| Kích thước lưỡi dao | Lưỡi tròn φ125*3mm, Lưỡi thẳng 360*45*6mm |
| Chất liệu lưỡi dao | Thép gió dụng cụ chất lượng cao nhập khẩu |
| Tốc độ tách | 300mm/s |
| Độ dày V-cut | 1/3 độ dày bảng mạch |
| Chiều rộng tách | Tốt nhất 1-200mm |
| Kích thước máy | 620*320*450mm |
| Trọng lượng | 50kg |