|
|
| Tên thương hiệu: | HSTECH |
| Số mẫu: | HS-5331R |
| MOQ: | 1 bộ |
| giá bán: | negotiable |
| Điều khoản thanh toán: | D/P,T/T, Công Đoàn Phương Tây |
| Khả năng cung cấp: | 200 chiếc mỗi tháng |
| Loại sản phẩm | Robot hàn tự động |
| Các trục làm việc | 4 |
| Chuyển tròn trục R | 360 độ |
| Phương pháp hàn | Điểm/Drag Soldering |
| Lặp lại chính xác | ±0,02mm |
| X/Y/Z Tốc độ di chuyển | Tối đa 300mm/s |
| Phạm vi làm việc | 300 × 300 × 100mm |
| Lập trình | Lập trình thủ công với dây chuyền dạy |
| Hệ thống ổ đĩa | Động cơ bước, dây đai hẹn giờ |