| Tên thương hiệu: | HSTECH |
| Số mẫu: | HS-D331AB |
| MOQ: | 1 phần trăm |
| giá bán: | negotiable |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Công Đoàn Phương Tây |
| Khả năng cung cấp: | 100 chiếc mỗi tuần |
| Đề mục | SPEC |
|---|---|
| Tỷ lệ trộn keo | 1:1-10:1/Sự tùy chỉnh |
| Tốc độ phân phối | 10-150g/5s (dựa trên tỷ lệ keo 1: 1) |
| Phân phối chính xác | Lượng keo ± 1%, tỷ lệ keo ± 1% |
| Phạm vi làm việc X/Y/Z | 300*300*100mm (Trục Z có thể xoay) |
| Tốc độ XYZ | Tối đa 300mm/s |
| Hệ thống ổ đĩa | Động cơ bước + dây đai hẹn giờ |
| Khả năng lặp lại | ±0,02mm |
| Mô hình | Đường thẳng, Vòng tròn, Vòng cung, Con đường liên tục, Interpolation tuyến tính 3D |
| Chọn chính xác | Số lượng ± 1%, tỷ lệ: ± 1% |
| Phương pháp hoạt động | Ô tô |
| Lập trình | Teach Pendant |
| Kiểm soát | Thẻ hội đồng quản trị |
| Chức năng chống rò rỉ | Van với thiết bị chân không |
| Trọng lượng | 65kg |
| Kích thước (L*W*H) | 716*585*645mm |
| Cung cấp điện | 220V 50-60Hz 350W |
Shenzhen HanSome Technology Co., Ltd (HSTECH) được thành lập vào năm 2012 bởi các kỹ sư chuyên nghiệp và có kinh nghiệm có nền tảng rộng lớn trong các công ty EMS.Ban đầu chúng tôi chuyên về thiết bị xử lý PCB và kể từ đó đã mở rộng để phát triển máy PCB và máy làm sạch SMT.
HSTECH duy trì cả một đội ngũ kỹ thuật chuyên nghiệp cho R & D và một đội ngũ tiếp thị có kinh nghiệm nghiên cứu xu hướng thị trường, cập nhật sản phẩm,và phát triển các công nghệ mới để đáp ứng nhu cầu công nghiệp phát triểnTrong những năm qua, chúng tôi đã liên tục đổi mới để tạo ra các sản phẩm hiệu quả chi phí giúp khách hàng giảm chi phí, giảm thiểu nhu cầu lao động và cải thiện hiệu quả sản xuất.
Mục tiêu của công ty chúng tôi là "Chất lượng cao và thông minh", dựa trên nguyên tắc "Quality-Oriented and Customer-Oriented," kết hợp với các tính năng của ngành công nghiệp và công nghệ thông minh theo đuổi để thực hiện nhà máy thông minhĐối với dịch vụ sau bán hàng, chúng tôi tuân thủ nguyên tắc "trách nhiệm", phản ứng ngay lập tức với phản hồi chất lượng và hỗ trợ liên tục cho khách hàng của chúng tôi.