| Tên thương hiệu: | HSTECH |
| Số mẫu: | HS-VS400 |
| MOQ: | 1 cái |
| giá bán: | negotiable |
| Điều khoản thanh toán: | T/T |
| Khả năng cung cấp: | 50 PC/tháng |
| Thông số kỹ thuật | Chi tiết |
|---|---|
| Tên sản phẩm | Máy phân phối keo thị giác |
| Mô hình | HS-VS400 |
| Chiều cao truyền tải | 920±20mm |
| Kích thước bảng | 300×400mm |
| Bảng Số lượng | Bàn đơn hoặc hai bàn (có thể cấu hình theo yêu cầu của khách hàng) |
| Thiết bị | Tùy chỉnh |
| Độ phân giải CCD | 2.5 μm |
| Tốc độ tối đa | 1000mm/min |
| Phạm vi độ nhớt keo | ≤ 5000 LPS |
| Lặp lại chính xác | ±0,02mm |
| Độ chính xác nhận dạng | ±0,0125mil |
| Cung cấp điện | AC220/110V, 500W |
| Áp suất không khí | 0.5 ~ 0.7Mpa |
| Thùng keo | 10L, khuấy tay |
| Nguồn ánh sáng | Nguồn ánh sáng LED |
| Điều chỉnh hướng dẫn tuyến tính | Điều chỉnh thông minh |
| Chế độ lập trình | Dạy bằng tay |
| Phần mềm | Windows + phần mềm phân phối |
| Phương pháp phun | Tự động |
| Tổng công suất | 2.6kW |
| Cơ thể máy | Thép không gỉ |
| Trọng lượng máy | 600kg |
| Kích thước máy | 1060×1200×1700mm |