|
|
| Tên thương hiệu: | HSTECH |
| Số mẫu: | HS-CC300 |
| MOQ: | 1 bộ |
| giá bán: | negotiable |
| Điều khoản thanh toán: | L/C,D/P,T/T,Western Union |
| Khả năng cung cấp: | 100 bộ mỗi tháng |
| Thông số kỹ thuật | Chi tiết |
|---|---|
| Mô hình | HS-CC300 |
| Chiều cao truyền tải | 920±20mm |
| Chiều rộng máy vận chuyển | 50-450mm (có thể tùy chỉnh) |
| Chiều cao của thành phần | Tối đa 100mm |
| Kích thước cạnh bảng PCB | ≥5mm |
| Tốc độ vận chuyển | 0-12000mm/min |
| Tốc độ lái 3 trục | 800mm/s |
| Lặp lại chính xác | ±0,02mm |
| Các chương trình lưu trữ | Tối đa 1000 |
| Cung cấp điện | AC220/110V |
| Áp suất không khí | 4-kgf/cm2 |
| Thùng keo | 10L với xáo trộn bằng tay |
| Hệ thống điều khiển | PC công nghiệp + Thẻ điều khiển chuyển động |
| Chiều rộng phun | 3-20mm |
| Tổng công suất | 2.6kW |
| Trọng lượng máy | 600kg |
| Kích thước máy | 1060×1200×1700mm |