| Tên thương hiệu: | HSTECH |
| Số mẫu: | HS-PYJ250 |
| MOQ: | 1 bộ |
| giá bán: | negotiable |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Công Đoàn Phương Tây |
| Khả năng cung cấp: | 100 bộ mỗi tháng |
Buffering Slow Down Design PCB Board xử lý thiết bị loại Case PCB Shuttle Conveyor
Chi tiết kỹ thuật
| Chức năng | Đơn vị này được sử dụng để chuyển hướng dòng PCB sang các kênh khác nhau, từ 2 dòng đến 1 dòng, hoặc từ 1 dòng đến 2 dòng. |
| Mô hình | HS-PYJ250 |
| Độ cao vận chuyển | 910±20mm |
| Khoảng cách dịch | Tiêu chuẩn 2200mm ((1 ~ 4 đường ray) hoặc tùy chỉnh |
| Thời gian dịch | Tùy chỉnh |
| Phương pháp dịch | Động cơ bước + dây chuyền vận chuyển |
| Đường sắt cố định | Đường ray 1 và 4 được cố định |
| Kích thước PCB phù hợp | 50*50~400*250mm |
| Hướng chuyển | L-R, hoặc R-L |
| Chế độ chuyển PCB | 2 trong 1 ra, 1 trong 2 ra, hoặc 2 trong 2 ra. |
| Áp suất không khí | 4-6bar |
| Độ dày PCB | Min 0,4mm |
| Kích thước máy | 600*2600*1200mm |
| Tín hiệu | SMEMA |
Đặc điểm
1, Thiết kế an toàn mô-đun được bao gồm.
2, sử dụng động cơ bước.
3, ổn định, cân bằng, và di chuyển chính xác.
4, Điều chỉnh chiều rộng trơn tru và song song.
5, PCB vận chuyển hướng theo yêu cầu của khách hàng.
6, Bảng điều khiển màn hình cảm ứng.
8,SMEMA tương thích.
Máy vẽ
![]()
Hình ảnh vật lý của sản phẩm
![]()
Ứng dụng
Đơn vị này được sử dụng để chuyển hướng dòng PCB sang các kênh khác nhau, từ 2 dòng đến 1 dòng, hoặc từ 1 dòng đến 2 dòng.
Về Bao bì
![]()
![]()
![]()