| Tên thương hiệu: | HSTECH |
| Số mẫu: | HS-620 |
| MOQ: | 1 bộ |
| giá bán: | negotiable |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Công Đoàn Phương Tây |
| Khả năng cung cấp: | 100 bộ mỗi tháng |
Hệ thống vận hành tự động & thủ công, Vị trí laser, Điều khiển màn hình cảm ứng MCGS, Trạm sửa chữa BGA
Thông số kỹ thuật
| Trạm sửa chữa BGA | Model: HS-620 |
| Nguồn điện | AC 220V±10% 50/60Hz |
| Tổng công suất | 3500W |
| Công suất bộ gia nhiệt | Vùng nhiệt trên 1200W, vùng nhiệt thứ hai 1200W, vùng nhiệt IR 2700W |
| Vật liệu điện | Động cơ truyền động + bộ điều khiển nhiệt độ thông minh PLC + màn hình cảm ứng màu |
| Nhiệt độ | Bộ điều khiển nhiệt độ độc lập, độ chính xác có thể đạt ±1℃ |
| Giao diện nhiệt độ | 1 chiếc |
| Cách định vị | Khe chữ V, đồ gá đỡ PCB có thể điều chỉnh, đèn laser định tâm và định vị nhanh |
| Kích thước tổng thể | Dài 650mm*Rộng 630mm*Cao 850mm |
| Kích thước PCB | Tối đa 450mm*390mm Tối thiểu 10mm*10mm |
| Kích thước BGA | Tối đa 80mm*80mm Tối thiểu 1mm*1mm |
| Trọng lượng máy | 60KG |
| Sửa chữa sử dụng | chip / bo mạch chủ điện thoại, v.v. |
Đặc trưng
1. Hệ thống vận hành tự động & thủ công.
2. Hệ thống căn chỉnh quang học camera CCD 5 triệu điểm ảnh, độ chính xác lắp đặt: ±0.01mm.
3. Điều khiển màn hình cảm ứng MCGS.
4. Vị trí laser.
5. Tỷ lệ sửa chữa thành công 99,99%.
Về đóng gói
![]()
![]()
![]()