| Tên thương hiệu: | HSTECH |
| Số mẫu: | HS-CVN350 |
| MOQ: | 1 bộ |
| giá bán: | negotiable |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Công Đoàn Phương Tây |
| Khả năng cung cấp: | 100 bộ mỗi tháng |
Thiết bị xử lý PCB tương thích SMEMA cho băng tải loại bỏ dây chuyền SMT
Thông số kỹ thuật
| Model | HS-CVN350 | HS-CVN460 |
| Chiều dài PCB hiệu quả | 50*50~450*350mm | 50*50~550*460mm |
| Kích thước máy | 1000*690*930mm | 1000*800*930mm |
| Trọng lượng | 70kg | 90kg |
| Chiều cao vận chuyển | 910±20mm |
| Hướng vận chuyển | Trái sang Phải (L~R), hoặc Phải sang Trái (R~L) (tùy chọn) |
| Tốc độ vận chuyển | 0.5~20 m/phút hoặc chỉ định |
| Nguồn điện | AC100-230V, 50/60Hz, một pha |
| Tiêu thụ điện năng | Tối đa 100VA |
| Áp suất khí nén | 4-6bar |
| Tiêu thụ khí nén | Tối đa 10L/phút |
| Giao tiếp | SMEMA |
Tính năng
1, Có sẵn các chế độ loại bỏ, kiểm tra và bỏ qua.
2, Thiết kế dạng mô-đun.
3, Tăng cường độ ổn định bằng thiết kế chắc chắn.
4, Thanh dẫn hướng bên bằng thép không gỉ khắc laser cho chất lượng và độ bền vượt trội.
5, Tay vịn thiết kế công thái học.
6, Điều chỉnh chiều rộng trơn tru và song song (trục vít).
7, Có sẵn các chiều dài khác nhau theo yêu cầu.
8, Điều khiển tốc độ thay đổi.
9, Tương thích SMEMA.
![]()
Ray vận chuyển
![]()
![]()
Cấu trúc nâng
![]()
Điều khiển điện
![]()
Chúng tôi có các kỹ thuật viên và nhân viên bán hàng chuyên nghiệp, dựa vào công nghệ cao và cố gắng hết sức để cung cấp khả năng xử lý bảng mạch hiệu quả và đáng tin cậy cho khách hàng của chúng tôi. Đồng thời, đội ngũ kỹ thuật giàu kinh nghiệm của chúng tôi luôn nắm bắt định hướng phát triển của nhà máy thông minh, cập nhật sản phẩm và kỹ thuật theo nhu cầu thị trường, luôn theo đuổi việc tạo ra các sản phẩm tự động hóa và tiết kiệm chi phí hơn, chúng tôi cũng thực hiện OEM dựa trên các nhu cầu khác nhau của khách hàng.