| Tên thương hiệu: | HSTECH |
| Số mẫu: | HS-460BC |
| MOQ: | 1 bộ |
| giá bán: | negotiable |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Công Đoàn Phương Tây |
| Khả năng cung cấp: | 100 bộ mỗi tháng |
Bàn Chải Xoắn Ốc Chống Tĩnh Điện Tốc Độ Siêu Cao Chuyên Dụng cho Máy In SMT Làm Sạch Bụi Bề Mặt PCB
Giới thiệu
Máy này được sử dụng giữa bộ nạp PCB và máy in lưới, với bàn chải và con lăn dính để làm sạch bụi, tĩnh điện trên bề mặt PCB.
Thông số kỹ thuật
| Model | HS-250BC | HS-330BC | HS-390BC | HS-460BC |
| Kích thước PCB | (50*50)~(350*250) | (50*50)~(460*330) | (50*50)~(530*390) | (50*50)~(530*460) |
| Kích thước máy | 555*820*1350 | 555*900*1350 | 555*960*1350 | 555*1030*1350 |
| Trọng lượng | 80kg | 90kg | 100kg | 110kg |
| Độ dày PCB | 0.4~5mm |
| Nguồn điện | AC100~230V, một pha, 300A |
| Khí nén | 0.4~0.6Mpa |
| Bàn chải làm sạch | 2 chiếc trên |
| Con lăn dính | 1 chiếc trên |
| Bàn chải | ESD, bàn chải độ chính xác cao |
| Nếu có bộ thu bụi | Có |
| Tốc độ vận chuyển | 0~9m/phút, có thể điều chỉnh |
| Chiều cao vận chuyển | tiêu chuẩn 900±20mm |
| Hướng | Từ trái sang phải, hoặc từ phải sang trái, tùy chọn |
| Thời gian chu kỳ | Khoảng 8 giây |
Tính năng
1, Bàn chải xoắn ốc chống tĩnh điện tốc độ siêu cao, phương pháp làm sạch bằng hút chân không.
2, Chuyên dụng cho in SMT, gắn trước và sau bảng PCB cắm AI ở mặt sau để làm sạch vật thể lạ.
3, Được trang bị chức năng loại bỏ tĩnh điện, loại bỏ hoàn toàn nhiễu tĩnh điện.
4, Phương pháp làm sạch bằng tiếp xúc, độ sạch trên 99%.
5, Được thiết kế để làm sạch con lăn để đảm bảo hiệu quả làm sạch hiệu quả, ổn định, lâu dài.
6, Thiết kế rút ra các bộ phận cơ khí, bảo trì đơn giản.
7, Hiển thị giao diện bằng tiếng Anh và tiếng Trung, thao tác giao diện thuận tiện và đơn giản.
![]()
![]()
![]()
Về đóng gói
![]()
![]()
![]()