| Tên thương hiệu: | HSTECH |
| Số mẫu: | HS-D331 |
| MOQ: | 1 bộ |
| giá bán: | negotiable |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Công Đoàn Phương Tây |
| Khả năng cung cấp: | 100 bộ mỗi tháng |
| Mô hình | HS-D331 |
| Điện áp | AC110V/220V, 50/60Hz, thương hiệu Meanwell |
| Van phân phối | Van sưởi ấm PUR |
| Phạm vi làm việc X/Y/Z | 300/300/100mm |
| Tốc độ XYZ | 300mm/s |
| Nền tảng Y | 190*150mm |
| Lặp lại chính xác | 0.02mm |
| Động cơ | Động cơ bước |
| Hệ thống điều khiển | Vành đai hẹn giờ cho vít trục X/Y, Z |
| Hỗ trợ tài liệu | CAD, CorelDRAW |
| Khả năng tải | X/Y: 10kg, Z: 5kg |
| Hướng dẫn tuyến tính | CSK (thương hiệu Đài Loan) |
| Chuyển đổi quang điện | Thương hiệu Đức |
| Thùng | AirTAC |
| Lưu trữ keo | 30ml PUR Loại tiêm |
| Kích thước máy | 520*585*597mm |
| Trọng lượng tổng | 50kg |