| Tên thương hiệu: | HSTECH |
| Số mẫu: | HS-VD331 |
| MOQ: | 1 bộ |
| giá bán: | negotiable |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Công Đoàn Phương Tây |
| Khả năng cung cấp: | 100 bộ mỗi tháng |
| Mô hình | HS-VD331 |
|---|---|
| Điện áp | AC110V/220V, 50/60Hz, thương hiệu Meanwell |
| Áp suất không khí | 0.5-0.7Mpa |
| Nguồn ánh sáng | Đèn LED |
| Phạm vi làm việc X/Y/Z | 400mm × 300mm × 2 |
| Tốc độ XYZ | 1000mm/s |
| Nền tảng Y | 190 × 150mm |
| Lặp lại chính xác | 0.02mm |
| Phạm vi độ nhớt keo | Max ≤ 5000LPS |
| Động cơ | Động cơ bước |
| Hệ thống điều khiển | Vành đai hẹn giờ cho vít trục X/Y, Z |
| Hỗ trợ tài liệu | CAD, CorelDRAW |
| Khả năng tải | X/Y: 10kg, Z: 5kg |
| Hướng dẫn tuyến tính | CSK (thương hiệu Đài Loan) |
| Chuyển đổi quang điện | Thương hiệu Đức |
| Hệ thống vận hành | Cửa sổ |
| Trọng lượng tổng | 600kg |