| Tên thương hiệu: | HSTECH |
| Số mẫu: | HS-700 |
| MOQ: | 1 bộ |
| giá bán: | negotiable |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Công Đoàn Phương Tây |
| Khả năng cung cấp: | 100 bộ mỗi tháng |
| Người mẫu | HS-700 |
|---|---|
| Nguồn điện | AC 100V / 220V±10% 50/60Hz |
| Tổng công suất | 2600W |
| Điện nóng | Máy sưởi trên 1200W (Tối đa), Máy sưởi dưới 1200W (Tối đa) |
| Vật liệu điện | Động cơ lái + bộ điều khiển nhiệt độ thông minh + màn hình cảm ứng màu |
| Kiểm soát nhiệt độ | Cảm biến K có độ chính xác cao + điều khiển vòng kín + bộ điều khiển nhiệt độ độc lập (độ chính xác ± 1oC) |
| cảm biến | 1 mảnh |
| Phương pháp định vị | Hỗ trợ PCB hình chữ V + thiết bị cố định đa năng bên ngoài + đèn laser để định tâm và định vị |
| Kích thước tổng thể | L450mm × W470mm × H670mm |
| Phạm vi kích thước PCB | Tối đa 140mm × 160mm, Tối thiểu 5 mm × 5 mm |
| Phạm vi kích thước BGA | Tối đa 50mm × 50mm, Tối thiểu 1mm × 1mm |
| Độ dày PCB áp dụng | 0,3 - 5mm |
| lắp chính xác | ± 0,01mm |
| Trọng lượng máy | 30kg |
| Trọng lượng gắn chip | 150g |
| Chế độ làm việc | Năm: Bán tự động/Thủ công/Xóa/Gắn/Hàn |
| Ứng dụng | Sửa chữa chip / bo mạch chủ điện thoại |