| Tên thương hiệu: | HSTECH |
| Số mẫu: | HS-CVN4600 |
| MOQ: | 1 bộ |
| giá bán: | negotiable |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Liên minh phương Tây, |
| Khả năng cung cấp: | 100 bộ mỗi tháng |
AMáy vận chuyển chất thải PCBlà một hệ thống vận chuyển chuyên dụng được thiết kế để xử lý và vận chuyển các bảng mạch in bị lỗi hoặc bị từ chối (PCB) trong quá trình sản xuất.Chức năng chính của nó là đảm bảo rằng các sản phẩm không phù hợp được loại bỏ hiệu quả khỏi dây chuyền sản xuất, do đó duy trì các tiêu chuẩn chất lượng và hợp lý hóa quy trình làm việc.
| Chức năng | Đơn vị này cung cấp các chức năng lựa chọn bảng OK và NG trên dây chuyền sản xuất smt. Nó có thể được sử dụng khi kiểm tra trực quan của PCB cần thiết. PCB sẽ tiếp tục chạy,do đó mà không làm gián đoạn dòng chảy PCB bình thường. |
| Độ cao vận chuyển | 910±20mm |
| Hướng vận chuyển | L~R, hoặc R~L (tùy chọn) |
| Tốc độ vận chuyển | 0.5~20 m/min hoặc chỉ định |
| Nguồn cung cấp điện | AC100-230V,50/60Hz,một pha |
| Thương hiệu PLC | Mitsubishi |
| Nhãn hiệu cảm biến | Bệnh |
| Thương hiệu lái xe | Meanwell |
| Tiêu thụ năng lượng | 100VA tối đa |
| Áp suất không khí | 4-6bar |
| Tiêu thụ không khí | Tối đa 10L/min |
| Truyền thông | SMEMA |
| Mô hình | HS-CVN350 | HS-CVN460 |
| Chiều dài PCB hiệu quả | 50*50~450*350mm | 50*50~550*460mm |
| Kích thước máy | 1000*690*930mm | 1000*800*930mm |
| Trọng lượng | 70kg | 90kg |
Kiểm soát chất lượng:
Các khu vực tái chế:
Giám sát sản xuất:
Hệ thống kiểm tra tự động:
Đảm bảo chất lượng được cải thiện:
Tăng hiệu quả:
Giảm chất thải:
Việc thu thập dữ liệu được cải thiện:
Tối ưu hóa không gian:
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()