| Tên thương hiệu: | HSTECH |
| Số mẫu: | HS-460-CY |
| MOQ: | 3 bộ |
| giá bán: | negotiable |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Công Đoàn Phương Tây, D/P |
| Khả năng cung cấp: | 500 chiếc mỗi tháng |
| Mô hình | HS-C600/HS-C1000 |
|---|---|
| Cung cấp điện | AC220V hoặc AC110V 50/60Hz |
| Kích thước PCB | 50×50mm đến 500×390mm |
| Điều chỉnh chiều rộng | Hoạt động cuộn tay |
| Hướng PCB | Từ trái sang phải hoặc từ phải sang trái |
| Chiều cao truyền tải | 900 ± 20 mm |
| Tốc độ truyền | 0.5-20 mét mỗi phút điều chỉnh |
| Đường mòn bên cố định | Mặt trước được cố định (bằng cách cố định mặt sau tùy chọn) |
| Chiều dài máy | 0.5M/0.6M/0.8M/1M/1.5M |
| Các tùy chọn | Ánh sáng, quạt, phóng to, nắp, kiểm tra |