| Tên thương hiệu: | HSTECH |
| Số mẫu: | HS-M355 |
| MOQ: | 1 phần trăm |
| giá bán: | 25~80usd/pc |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Công Đoàn Phương Tây |
| Khả năng cung cấp: | 500 chiếc mỗi tháng |
Tạp chí chống tĩnh điện dung lượng cao cho PCB, 50 chiếc, Giá đỡ ESD có thể điều chỉnh chiều rộng
Giới thiệu
Tạp chí PCB này, còn được gọi là giá lưu trữ PCB, được sử dụng để thu thập các PCB vào máy nạp PCB, sau đó nạp vào dây chuyền sản xuất SMT, các tạp chí được làm bằng polypropylene dẫn điện và kim loại bền, toàn bộ giá đỡ có khả năng chống tĩnh điện và cấu trúc rất ổn định, sẽ bảo vệ tốt các PCB khỏi bị hư hỏng hoặc uốn cong.
Thông số kỹ thuật
| Kích thước tổng thể | 355*320*565mm, cũng có các tùy chọn khác |
| Kích thước PCB phù hợp | 50*50~350*250mm |
| Dung lượng lưu trữ PCB | Tối đa 50 chiếc |
| Khe dẫn hướng bên | Độ sâu 3.0mm, rộng 5.0mm, bước 10mm |
| Điện trở bề mặt | 105Ω-109Ω |
| Khả năng chịu nhiệt | 80 °C/120°C/200°C |
| Điều chỉnh chiều rộng | Bộ theo dõi bánh răng / kẹp |
| Tấm đế trên và dưới | Vật liệu kim loại |
| Loại | Chống tĩnh điện |
| Trọng lượng đơn | 5kg |
Đặc trưng
1. Sàn kim loại được làm bằng kim loại chất lượng cao với bề mặt nhẵn và sáng.
2. Điều chỉnh bánh răng, tấm đế trên và dưới cho thiết kế điều chỉnh rãnh bánh răng bằng kim loại.
3. Rãnh dẫn hướng PP, bảo vệ an toàn, chống gập, khả năng chịu lực tốt, có thể xếp chồng.
4. Cấu trúc rãnh bánh răng, khung ổn định.
![]()
![]()
![]()
![]()