| Tên thương hiệu: | HSTECH |
| Số mẫu: | HS-D441 |
| MOQ: | 1 phần trăm |
| giá bán: | negotiable |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Công Đoàn Phương Tây |
| Khả năng cung cấp: | 100 chiếc mỗi tuần |
| Mẫu mã | HS-D441 |
| Nguồn điện | 110V/220V 50-60Hz 350W |
| Tỷ Lệ Trộn Keo | 1:1-10:1/Tùy chỉnh |
| Tốc Độ Phân Phối | 10-150g/5s (dựa trên tỷ lệ keo 1:1) |
| Độ Chính Xác Phân Phối | Lượng Keo ±1%, Tỷ Lệ Keo ±1% |
| Phạm Vi Làm Việc X/Y/Z | 400×400×100mm (Trục Z có thể xoay) |
| Tốc Độ XYZ | Tối đa 300mm/s |
| Hệ Thống Truyền Động | Động Cơ Bước + Dây Đai Thời Gian |
| Độ Lặp Lại | ±0.02mm |
| Hỗ Trợ Mẫu | Đường thẳng, Hình tròn, Cung tròn, Đường liên tục, Nội suy tuyến tính 3D |
| Độ Chính Xác Đổ Keo | Lượng ±1%, Tỷ Lệ ±1% |
| Lập Trình | Bảng Điều Khiển Lập Trình |
| Hệ Thống Điều Khiển | PLC |
| Chức Năng Chống Rò Rỉ | Van có Thiết Bị Hút Chân Không |
| Hỗ Trợ Tài Liệu | CAD, CorelDRAW |
| Trọng Lượng | 40kg |
| Kích Thước (D×R×C) | 616×685×645mm |