|
|
| Tên thương hiệu: | HSTECH |
| Số mẫu: | HS-VD331 |
| MOQ: | 1 phần trăm |
| giá bán: | negotiable |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Công Đoàn Phương Tây |
| Khả năng cung cấp: | 100 chiếc mỗi tuần |
| Mẫu mã | HS-VD331 |
|---|---|
| Điện áp | AC110V/220V, 50/60Hz, thương hiệu Meanwell |
| Áp suất khí | 0.5-0.7Mpa |
| Nguồn sáng | Nguồn LED |
| Phạm vi làm việc X/Y/Z | 400mm × 300mm × 2 |
| Tốc độ XYZ | 1000mm/s |
| Bàn Y | 190 × 150mm |
| Độ chính xác lặp lại | 0.02mm |
| Phạm vi độ nhớt keo | tối đa ≤ 5000LPS |
| Động cơ | Động cơ bước |
| Hệ thống truyền động | Dây đai thời gian cho trục X/Y, trục vít Z |
| Hỗ trợ tài liệu | CAD, CorelDRAW |
| Tải trọng | X/Y: 10kg, Z: 5kg |
| Thanh dẫn hướng tuyến tính | CSK (thương hiệu Đài Loan) |
| Công tắc quang điện | Thương hiệu Đức |
| Hệ điều hành | Windows |
| Tổng trọng lượng | 600kg |