| Tên thương hiệu: | HSTECH |
| Số mẫu: | HS-460FL |
| MOQ: | 1 bộ |
| giá bán: | negotiable |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Công Đoàn Phương Tây |
| Khả năng cung cấp: | 100 bộ mỗi tháng |
Máy Xử Lý Lật/Đảo PCB Tự Động MITSUBISHI PLC với Động Cơ Bước
Tính năng
1, Máy này được sử dụng để đảo PCB để xoay 180 độ, hoàn thành sản xuất hai mặt.
2, Lựa chọn 4 bước.
3, Điều khiển màn hình cảm ứng và PLC MITSUBISHI.
4, Hiển thị đèn 3 màu.
5, Mô-đun dẫn hướng tuyến tính chất lượng cao và chính xác.
6, Lật linh hoạt, vít me bi có thể kết nối thiết bị thượng nguồn và hạ nguồn một cách trơn tru.
7, Thân máy hoàn toàn bằng thép không gỉ, bền và tuổi thọ cao.
8, Tín hiệu SMEMA.
Thông số kỹ thuật
| Chức năng máy | Đảo PCB 180 độ |
| Nguồn điện | AC100-230V, một pha, 50/60Hz |
| Băng tải | Băng tải ESD 7mm |
| Kích thước PCB | (50*50)-(500*460)mm |
| Khí nén | 4-6 bar, tối đa 10L/phút |
| Chiều cao vận chuyển | 900±20mm |
| Hướng vận chuyển | L-R hoặc R-L (tùy chọn) |
| Độ dày PCB | Tối thiểu 0.4mm |
| Bước lên/xuống | 1-4 (bước 10mm) |
| Thời gian tái chế | Khoảng 20 giây |
| Giao tiếp | SMEMA |
| Kích thước máy | 600*900*1200mm |
| Trọng lượng | 140kg |
Về Đóng gói
![]()
![]()
![]()
Shenzhen Hansome Technology Co.,Ltd (HSTECH) là nhà sản xuất chuyên nghiệp các thiết bị xử lý bảng mạch SMT (Loader, Unloader, Buffer, Conveyor, v.v.). Chúng tôi là một doanh nghiệp công nghệ cao với quyền sở hữu trí tuệ độc lập, công ty chủ yếu tham gia vào nghiên cứu và phát triển, sản xuất và bán các thiết bị xử lý bảng mạch dây chuyền sản xuất SMT/THT.
Chúng tôi có các kỹ thuật viên & nhân viên bán hàng chuyên nghiệp, dựa vào công nghệ cao và cố gắng hết sức để cung cấp khả năng xử lý bảng mạch hiệu quả và đáng tin cậy cho khách hàng của chúng tôi. Đồng thời, đội ngũ kỹ thuật giàu kinh nghiệm của chúng tôi luôn nắm bắt định hướng phát triển của nhà máy thông minh, cập nhật các sản phẩm và kỹ thuật theo nhu cầu thị trường, luôn theo đuổi việc tạo ra các sản phẩm tự động hóa và tiết kiệm chi phí hơn, chúng tôi cũng thực hiện OEM dựa trên các nhu cầu khác nhau của khách hàng.