| Tên thương hiệu: | HSTECH |
| Số mẫu: | HS-700 |
| MOQ: | 1 bộ |
| giá bán: | negotiable |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Công Đoàn Phương Tây |
| Khả năng cung cấp: | 100 bộ mỗi tháng |
| Thông số kỹ thuật | Chi tiết |
|---|---|
| Model | HS-700 |
| Nguồn điện | AC 100V / 220V±10% 50/60Hz |
| Tổng công suất | 2600W |
| Công suất bộ gia nhiệt | Bộ gia nhiệt trên 1200W (Tối đa), bộ gia nhiệt dưới 1200W (Tối đa) |
| Linh kiện điện | Động cơ truyền động + bộ điều khiển nhiệt độ thông minh + màn hình cảm ứng màu |
| Kiểm soát nhiệt độ | Cảm biến K độ chính xác cao + điều khiển vòng kín + bộ điều khiển nhiệt độ độc lập (độ chính xác ±1℃) |
| Cảm biến | 1 chiếc |
| Phương pháp định vị | Hỗ trợ PCB hình chữ V + đồ gá phổ thông bên ngoài + đèn laser để căn giữa và định vị |
| Kích thước tổng thể | Dài 450mm × Rộng 470mm × Cao 670mm |
| Kích thước PCB | Tối đa 140mm × 160mm, Tối thiểu 5mm × 5mm |
| Kích thước BGA | Tối đa 50mm × 50mm, Tối thiểu 1mm × 1mm |
| Độ dày PCB áp dụng | 0.3 - 5mm |
| Độ chính xác lắp đặt | ±0.01mm |
| Trọng lượng máy | 30KG |
| Trọng lượng chip lắp đặt | 150g |
| Chế độ làm việc | Năm: Bán tự động/Thủ công/Tháo/Lắp/Hàn |
| Ứng dụng | Sửa chữa chip / bo mạch chủ điện thoại |