| Tên thương hiệu: | HSTECH |
| Số mẫu: | HS-520 |
| MOQ: | 1 bộ |
| giá bán: | negotiable |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Công Đoàn Phương Tây |
| Khả năng cung cấp: | 100 bộ mỗi tháng |
| Người mẫu | HS-520 |
| Nguồn điện | AC 220V±10% 50/60Hz |
| Tổng công suất | 3800W |
| Kích thước tổng thể | L460mm × W480mm × H500mm |
| Kích thước PCB | Tối đa 300mm × 280mm / Tối thiểu 10 mm × 10 mm |
| Kích thước BGA | Tối đa 60mm × 60mm / Tối thiểu 1mm × 1mm |
| Độ dày PCB | 0,3-5mm |
| Cân nặng | 20kg |
| Bảo hành | 3 năm (miễn phí năm đầu tiên) |
| Ứng dụng | Chip, bo mạch chủ điện thoại và linh kiện điện tử |