| Tên thương hiệu: | HSTECH |
| Số mẫu: | HS-620 |
| MOQ: | 1 bộ |
| giá bán: | negotiable |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Công Đoàn Phương Tây |
| Khả năng cung cấp: | 100 bộ mỗi tháng |
| BGA Rework Station | Mô hình: HS-620 |
|---|---|
| Cung cấp điện | AC 220V±10% 50/60Hz |
| Tổng công suất | 3500W |
| Năng lượng sưởi ấm | Khu vực nhiệt độ trên 1200W, khu vực nhiệt độ thứ hai 1200W, khu vực nhiệt độ IR 2700W |
| Vật liệu điện | Động cơ lái xe + PLC thông minh temp.controller + màn hình cảm ứng màu sắc |
| Kiểm soát nhiệt độ | Máy điều khiển nhiệt độ độc lập, độ chính xác có thể đạt đến ± 1 °C |
| Giao diện nhiệt độ | 1pcs |
| Tìm đường | V hình dạng khe cắm, PCB hỗ trợ jigs có thể điều chỉnh, ánh sáng laser làm nhanh trung tâm và vị trí |
| Khối lượng tổng thể | L650mm * W630mm * H850mm |
| Kích thước PCB | Max 450mm * 390mm Min 10mm * 10mm |
| Kích thước BGA | Max 80mm * 80mm Min 1mm * 1mm |
| Trọng lượng máy | 60kg |
| Sử dụng | Sửa chip / máy chủ điện thoại vv |