| Tên thương hiệu: | HSTECH |
| Số mẫu: | HS-520 |
| MOQ: | 1 bộ |
| giá bán: | negotiable |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Công Đoàn Phương Tây |
| Khả năng cung cấp: | 100 bộ mỗi tháng |
| Người mẫu | HS-520 |
|---|---|
| Nguồn điện | AC 220V±10% 50/60Hz |
| Tổng công suất | 3800W |
| Kích thước tổng thể | L460mm × W480mm × H500mm |
| Kích thước PCB | Tối đa 300mm × 280mm | Tối thiểu 10 mm × 10 mm |
| Kích thước BGA | Tối đa 60mm × 60mm | Tối thiểu 1mm × 1mm |
| Độ dày PCB | 0,3-5mm |
| Trọng lượng máy | 20kg |
| Bảo hành | 3 năm (miễn phí năm đầu tiên) |
| Ứng dụng | Sửa chữa chip, bo mạch chủ điện thoại và linh kiện điện tử |
Công ty TNHH Công nghệ Hansome Thâm Quyến (HSTECH) là nhà sản xuất chuyên nghiệp các thiết bị xử lý bảng SMT bao gồm Máy xúc lật, Máy dỡ hàng, Bộ đệm, Băng tải và các hệ thống liên quan. Là một doanh nghiệp công nghệ cao có quyền sở hữu trí tuệ độc lập, chúng tôi chuyên nghiên cứu, phát triển, sản xuất và kinh doanh thiết bị xử lý bo mạch dây chuyền sản xuất SMT/THT.
Công ty chúng tôi tuyển dụng các kỹ thuật viên và đội ngũ bán hàng chuyên nghiệp, tận dụng công nghệ tiên tiến để cung cấp cho khách hàng các giải pháp xử lý bo mạch hiệu quả và đáng tin cậy. Đội ngũ kỹ thuật giàu kinh nghiệm của chúng tôi liên tục theo dõi xu hướng phát triển nhà máy thông minh, cập nhật sản phẩm, công nghệ theo nhu cầu thị trường. Chúng tôi cam kết tạo ra các sản phẩm ngày càng tự động hóa và tiết kiệm chi phí, đồng thời chúng tôi cũng cung cấp các dịch vụ OEM phù hợp với yêu cầu cụ thể của khách hàng.