| Tên thương hiệu: | HSTECH |
| Số mẫu: | HS-620 |
| MOQ: | 1 bộ |
| giá bán: | negotiable |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Công Đoàn Phương Tây |
| Khả năng cung cấp: | 100 bộ mỗi tháng |
| Thông số kỹ thuật | Chi tiết |
|---|---|
| Mô hình | HS-620 |
| Cung cấp điện | AC 220V±10% 50/60Hz |
| Tổng công suất | 3500W |
| Năng lượng sưởi ấm | Khu vực nhiệt độ trên 1200W, khu vực nhiệt độ thứ hai 1200W, khu vực nhiệt độ IR 2700W |
| Vật liệu điện | Động cơ lái xe + PLC điều khiển thông minh temp. + màn hình cảm ứng màu sắc |
| Kiểm soát nhiệt độ | Máy điều khiển nhiệt độ độc lập với độ chính xác lên đến ± 1 °C |
| Giao diện nhiệt độ | 1 miếng |
| Hệ thống định vị | Cổng hình chữ V, các giàn hỗ trợ PCB có thể điều chỉnh, ánh sáng laser để tập trung và định vị nhanh chóng |
| Các kích thước tổng thể | L650mm × W630mm × H850mm |
| Phạm vi kích thước PCB | Max 450mm × 390mm, Min 10mm × 10mm |
| Phạm vi kích thước BGA | Max 80mm × 80mm, Min 1mm × 1mm |
| Trọng lượng máy | 60kg |
| Ứng dụng | Chip, sửa chữa bo mạch chủ điện thoại và sửa lại các thành phần điện tử |