|
|
| Tên thương hiệu: | HSTECH |
| Số mẫu: | HS-ST400 |
| MOQ: | 1 bộ |
| giá bán: | negotiable |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Công Đoàn Phương Tây |
| Khả năng cung cấp: | 100 bộ mỗi tháng |
Điều chỉnh chiều rộng Panasonic PLC CE liệt kê PCB Stacker Machine Bare Board Unloader
Ứng dụng
Máy này được sử dụng để dỡ / thu thập PCB trần từ dây chuyền sản xuất SMT sau khi đánh dấu bằng laser.
Thông số kỹ thuật
| Chức năng |
Được sử dụng để thu thập PCB trần để dòng SMT từ máy thượng nguồn |
| Độ cao vận chuyển | 910±30mm |
| Hướng vận chuyển | L~R, hoặc R~L |
| Hoạt động | Hoạt động phía trước |
| Mặt cố định của đường ray | Mặt trước |
| Độ dày PCB | 0.6~4.0mm |
| Chiều cao của các thành phần PCB | ±35mm |
| Thời gian cho PCB | Khoảng 10 giây hoặc chỉ định |
| Trọng lượng bảng | ≤3kg |
| Nguồn cung cấp điện | 220V,50/60Hz,± 10% |
| Sức mạnh | 0.05kW |
| Áp suất không khí | 0.6Mpa |
| Tiêu thụ không khí | < 20L/min |
| Tín hiệu | SMEMA |
| Mô hình | HS-ST400 | HS-ST530 |
| Chiều dài PCB hiệu quả | 50~400mm | 50~530mm |
| Độ rộng PCB vận chuyển | 50~400mm | 50~500mm |
| Độ dày PCB | Min 0.6mm | Min 1,0mm |
| Kích thước máy | 650*670*1200mm | 800*880*1200mm |
| Trọng lượng | 170kg | 190kg |
![]()
![]()