| Tên thương hiệu: | HSTECH |
| Số mẫu: | HS-600 |
| MOQ: | 1 bộ |
| giá bán: | 9000~12000usd/set |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Công Đoàn Phương Tây |
| Khả năng cung cấp: | 30 bộ mỗi tháng |
Bảng dữ liệu của máy làm sạch stencil Pneumatic HS-600.pdf...
Máy làm sạch stencil SMT với đếm và nút dừng khẩn cấp
Thông số kỹ thuật
| Mô hình | HS-600 |
| Nguồn cung cấp điện | Không khí nén |
| Ứng dụng | stencil,metal mesh, steel mesh,cooper screen,gule screen |
| Kích thước stencil | tiêu chuẩn 29inch và dưới,740*740*40mm |
| dung môi làm sạch | Rượu |
| Công suất chất lỏng làm sạch | Tối đa 45L, tối thiểu 20L |
| Chất lỏng làm sạch tốt nhất sử dụng khối lượng | 40L |
| Tiêu thụ chất lỏng | 120ml/phần |
| Phương pháp làm sạch |
Trình phun áp suất hai bên xoay và không khí áp suất cao |
| Thời gian làm sạch | 2 ~ 4 phút Stencil và màn hình đồng |
| Thời gian sấy | 2~5 phút |
| Cung cấp không khí bên ngoài | 0.4Mpa~0.6Mpa |
| Số lượng không khí tiêu dùng | 400~600L/Min |
| Kích thước ổ thoát không khí | φ125*25mm |
| Chế độ lọc rác hàn | Bộ lọc 3 cấp ((10um,5um,1um) |
| Trọng lượng | 305kg |
| Kích thước máy | 980MM ((L) * 700MM ((W) * 1730MM ((H) |
Hiệu suất làm sạch
![]()
![]()
![]()
![]()