|
|
| Tên thương hiệu: | HSTECH |
| Số mẫu: | HS-S5331R |
| MOQ: | 1 bộ |
| giá bán: | negotiable |
| Điều khoản thanh toán: | D/P, T/T, Liên minh phương Tây |
| Khả năng cung cấp: | 200 chiếc mỗi tháng |
Điểm / kéo / vòng tròn / hàn đường cong, phù hợp với tất cả các thành phần, hiệu quả cao làm việc vòng tròn
Thông số kỹ thuật
| Mô hình | HS-S5331R |
| Điện áp | AC110V/220V,50/60Hz |
| Phạm vi hoạt động X/Y1/Y2/Z | 500*300*300*100mm |
| Trục R | 360 độ |
| X/Y1/Y2/Z tốc độ di chuyển | tối đa 300mm/s |
| Hệ thống lái | Động cơ bước, dây đai hẹn giờ |
| Hướng dẫn tuyến tính | Hướng dẫn chính xác cao thương hiệu Đài Loan |
| Độ chính xác lặp lại | ±0,02mm |
| Lập trình | Chương trình thủ công với dây chuyền dạy |
| Hệ thống điều khiển | Bảng điều khiển |
| Lưu trữ chương trình |
Nó có thể lưu trữ một ngàn bộ dữ liệu xử lý và một
xử lý tập tin có thể chiếm tới 3M không gian lưu trữ
(năm ngàn điểm xử lý)
|
| Không gian lưu trữ tệp |
Hộp cầm tay 256M, thẻ ngoại tuyến 32M, tập tin xử lý duy nhất lên đến
Không gian lưu trữ 3M (100.000 điểm xử lý)
|
| Tài liệu hỗ trợ | CAD |
| Làm sạch sắt Tin | Làm sạch không khí / khí |
| Giao diện bên ngoài | USB+RS232 |
| Phương pháp hàn | Điểm hàn / kéo hàn |
| Trọng lượng | 85kg |
| Kích thước máy |
680*585*800mm |
![]()
![]()
![]()
![]()