| Tên thương hiệu: | GKG |
| Số mẫu: | G5 |
| MOQ: | 1 bộ |
| giá bán: | negotiable |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Công Đoàn Phương Tây |
| Khả năng cung cấp: | 100 bộ mỗi tháng |
Máy in dán SMT với chân nam châm / Support Block & R-L Transport
Thông số kỹ thuật
| Mô hình | G5 |
| Kích thước stencil | 370x370mm ((min kích thước) |
| 737x737mm (kích thước tối đa) | |
| 20-40mm ((nhiệm) | |
| Kích thước PCB tối đa | 400x340mm |
| Kích thước PCB tối thiểu | 50x50mm |
| Độ dày PCB | 0.4-6mm |
| PCB warpage | tối đa 1% đường chéo PCB |
| Độ cao vận chuyển | 900±40mm |
| Hướng vận chuyển | L-R, R-L |
| Tốc độ vận chuyển | Max 1500mm/s, có thể được điều chỉnh |
| Phương pháp vận chuyển | Một giai đoạn |
| Điều chỉnh chiều rộng | tự động |
| Giao diện I/O | SMEMA |
| Định vị PCB (phương pháp hỗ trợ) | Đinh nam châm/đàn hỗ trợ/bàn lên xuống |
| Hệ thống kẹp PCB | Được cấp bằng sáng chế trên kẹp phía trên / kẹp bên |
| Đầu in | Hai đầu in động cơ độc lập |
Áp lực của máy ép | 0.5 ~ 10kg (Chỉ khiển chương trình) |
Tốc độ in | 6-200mm/s |
Chế độ in | Một lần / Hai lần |
Loại squeegee | Lưỡi sò cao su / thép (đường 45°/55°/60°) |
Hệ thống làm sạch | Thêm hấp thụ chân không, khô, ướt, chân không 3 chế độ |
CCD FOV | 8x6mm |
| Phạm vi điều chỉnh máy | X: ± 3mm, Y: ± 7 mm, θ: ± 2° |
| Tầm nhìn | Nhìn lên / xuống cấu trúc quang học / CCD / hình học Mô hình phù hợp |
Thông số kỹ thuật toàn bộ máy
Lặp lại vị trí chính xác | ±0,01mm |
Độ chính xác in | ±0,025mm |
Thời gian chu kỳ | < 8 giây |
Thay đổi sản phẩm | cũ: <3 phút, mới: <5 phút |
Cung cấp không khí | 4~6 kgf/cm |
| Nguồn cung cấp điện | AC:220±10%,50/60HZ, 2,5KW |
| Phương pháp kiểm soát | PC |
| Hệ thống vận hành | Windows XP/Win7 |
Kích thước máy | 1140 ((L) x 1364 ((W) x 1404 (H) mm |
Trọng lượng máy | Khoảng: khoảng 1000kg |
Tính năng
![]()