| Tên thương hiệu: | HSTECH |
| Số mẫu: | HS-S5331R |
| MOQ: | 1 bộ |
| giá bán: | negotiable |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Liên minh phương Tây, |
| Khả năng cung cấp: | 100 bộ mỗi tháng |
Robot hàn để bàn đầu đơn với chức năng làm sạch tự động
Tính năng:
Thông số kỹ thuật:
| Model | HS-S5331R |
|---|---|
| Điện áp | AC110V/220V,50/60Hz |
| Phạm vi làm việc X/Y1/Y2/Z | 500*300*300*100mm |
| Trục R | 360 độ |
| Tốc độ di chuyển X/Y1/Y2/Z | tối đa 300mm/s |
| Hệ thống truyền động | Động cơ bước, dây curoa |
| Hướng dẫn tuyến tính | Thương hiệu Đài Loan hướng dẫn độ chính xác cao |
| Độ chính xác lặp lại | ±0.02mm |
| Lập trình | Lập trình thủ công với thiết bị cầm tay |
| Hệ thống điều khiển | Bảng điều khiển |
| Lưu trữ chương trình | Nó có thể lưu trữ một nghìn bộ dữ liệu xử lý và một tệp xử lý duy nhất có thể chiếm tối đa 3M dung lượng lưu trữ (năm nghìn điểm xử lý) |
| Không gian lưu trữ tệp | Hộp cầm tay 256M, thẻ ngoại tuyến 32M, tệp xử lý đơn lẻ lên đến 3M dung lượng lưu trữ (100.000 điểm xử lý) |
| Hỗ trợ tài liệu | CAD |
| Làm sạch thiếc sắt | Làm sạch bằng khí/khí nén |
| Giao diện bên ngoài | USB+RS232 |
| Phương pháp hàn | Hàn điểm/kéo |
| Cân nặng | 60kg |
| Kích thước máy | 680*585*800mm |
Ứng dụng:
Máy hàn tự động chủ yếu được sử dụng trong ngành sản xuất điện tử. Nó chủ yếu được sử dụng cho các quy trình và xử lý hàn khó đạt được trong hàn reflow và hàn sóng.
Nó đặc biệt thích hợp cho các bảng mạch hỗn hợp, các linh kiện nhạy nhiệt và các thiết bị nhạy cảm trong quy trình hậu SMT. Hàn, được sử dụng rộng rãi trong dây hàn bảng PCB, hàn phích cắm sạc, hàn đầu nối, thiếc đầu DC, kết nối dải đèn LED và các lĩnh vực khác.
Robot hàn tự động thay thế hàn thủ công để cải thiện hiệu quả công việc và cải thiện chất lượng hàn. Thích hợp cho điện tử ô tô, kỹ thuật số, sản phẩm điện tử, LCD, bảng mạch và các ngành sản xuất khác, đầu nối, máy biến áp RJ / mạng, cáp, hàn FPCB, hàn COF, bo mạch chủ máy tính, CABLE, loa và động cơ Ngành công nghiệp hàn chất lượng.
![]()
![]()
![]()
Về đóng gói:
![]()