| Tên thương hiệu: | HSTECH |
| Số mẫu: | HS-S331R |
| MOQ: | 1 bộ |
| giá bán: | negotiable |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Liên minh phương Tây, |
| Khả năng cung cấp: | 100 bộ mỗi tháng |
Robot hàn tự động hai nền tảng với sắt hàn kép
Lời giới thiệu:
Máy hàn tự động này với bàn hàn kép, đầu hàn đơn nhưng với hai máy hàn, vì vậy nó có hai bộ điều khiển nhiệt độ, nhưng nó không có chức năng xoay.Mô hình này phù hợp để hàn bảng PCB thông thường hoặc sản xuấtMáy áp dụng áp suất không khí và điện được điều khiển.thông qua hộp quần dạy để lập trình thủ công mỗi điểm, sau đó bắt đầu hàn tự động.
Đặc điểm:
Chi tiết:
| Mô hình | HS-DS5331 |
| Điện áp | AC110V/220V,50/60Hz |
| Phạm vi hoạt động X/Y/Z | 500*300*300*100mm |
| Trục R | 360 độ |
| X/Y/Z tốc độ di chuyển | tối đa 300mm/s |
| Hệ thống lái | Động cơ bước, dây đai hẹn giờ |
| Hướng dẫn tuyến tính | Hướng dẫn chính xác cao thương hiệu Đài Loan |
| Độ chính xác lặp lại | ±0,02mm |
| Lập trình | Chiếc dây chuyền dạy |
| Hệ thống điều khiển | Bảng điều khiển |
| Lưu trữ chương trình |
Nó có thể lưu trữ một ngàn bộ dữ liệu xử lý và một
xử lý tập tin có thể chiếm tới 3M không gian lưu trữ
(năm ngàn điểm xử lý)
|
| Không gian lưu trữ tệp |
Hộp cầm tay 256M, thẻ ngoại tuyến 32M, tập tin xử lý duy nhất lên đến
Không gian lưu trữ 3M (100.000 điểm xử lý)
|
| Làm sạch sắt Tin | Làm sạch không khí / khí |
| Giao diện bên ngoài | USB+RS232 |
| Phương pháp hàn | Điểm hàn / kéo hàn |
| Trọng lượng | 48kg |
| Kích thước máy | 600*585*800mm |
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()