| Tên thương hiệu: | HSTECH |
| Số mẫu: | HS-SZ460 |
| MOQ: | 1 bộ |
| giá bán: | negotiable |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Liên minh phương Tây, |
| Khả năng cung cấp: | 100 bộ mỗi tháng |
Máy này được sử dụng trong dòng SMT đặc biệt với góc, để thay đổi hướng dòng chảy PCB.
| Tên sản phẩm | Máy vận chuyển xoay PCB |
| Độ cao vận chuyển | 910±20mm |
| Hướng vận chuyển | L~R, hoặc R~L |
| Thời gian chu kỳ | Khoảng 5 giây. |
| Mặt cố định của đường ray | Mặt trước |
| Nguồn cung cấp điện | AC100-230V,50/60Hz,một pha |
| Áp suất không khí | 4-6bar |
| Tiêu thụ không khí | Tối đa 10L/min |
| Độ dày PCB | Min 0,4mm |
| Tín hiệu | SMEMA |
| Mô hình | HS-SZ350 | HS-SZ460 |
| Chiều dài PCB hiệu quả | 50*50~450*350mm | 50*50~550*460mm |
| Kích thước máy | 700*750*1200mm | 840*890*1200mm |
| Trọng lượng | 150kg | 180kg |
![]()