| Tên thương hiệu: | HSTECH |
| Số mẫu: | HS-D331AB |
| MOQ: | 1 phần trăm |
| giá bán: | negotiable |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Công Đoàn Phương Tây |
| Khả năng cung cấp: | 100 chiếc mỗi tuần |
| Thông số | Chi tiết |
|---|---|
| Tỷ lệ trộn keo | 1:1-10:1/Tùy chỉnh |
| Tốc độ phân phối | 10-150g/5s (dựa trên tỷ lệ keo 1:1) |
| Độ chính xác phân phối | Lượng keo ±1%, Tỷ lệ keo ±1% |
| Phạm vi làm việc X/Y/Z | 300*300*100mm (trục Z có thể xoay) |
| Tốc độ XYZ | Tối đa 300mm/s |
| Hệ thống truyền động | Động cơ bước + dây đai thời gian |
| Độ lặp lại | ±0.02mm |
| Khả năng tạo mẫu | Đường thẳng, Đường tròn, Cung tròn, Quỹ đạo liên tục, Nội suy tuyến tính 3D |
| Độ chính xác đổ keo | Lượng ±1%, Tỷ lệ: ±1% |
| Phương thức hoạt động | Tự động |
| Lập trình | Bảng điều khiển Teach Pendant |
| Hệ thống điều khiển | Bo mạch |
| Chức năng chống rò rỉ | Van có thiết bị hút chân không |
| Trọng lượng | 65kg |
| Kích thước (D*R*C) | 716*585*645mm |
| Nguồn điện | 220V 50-60Hz 350W |