| Tên thương hiệu: | HSTECH |
| Số mẫu: | HS-800 |
| MOQ: | 1 bộ |
| giá bán: | negotiable |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Công Đoàn Phương Tây |
| Khả năng cung cấp: | 100 bộ mỗi tháng |
| Model | HS-800 |
| Công Suất Gia Nhiệt | Bộ gia nhiệt trên 1200W (Tối đa), bộ gia nhiệt dưới 1200W (Tối đa) |
| Gia Nhiệt Trước Phía Dưới | IR 5000W |
| Kiểm Soát Nhiệt Độ | Cặp nhiệt điện loại K, điều khiển vòng kín |
| Phương Pháp Định Vị | Lỗ ngoài hoặc lỗ định vị |
| Kích Thước Tổng Thể | Dài 970mm × Rộng 700mm × Cao 830mm |
| Kích Thước PCB | Rộng 650mm × Sâu 610mm |
| Phạm Vi Kích Thước BGA | Tối đa 80mm × 80mm, Tối thiểu 1mm × 1mm |
| Độ Dày PCB | 0.3 - 5mm |
| Độ Chính Xác Gắn | ±0.01mm |
| Trọng Lượng Máy | 140KG |