| Tên thương hiệu: | GKG |
| Số mẫu: | GLE |
| MOQ: | 1 bộ |
| giá bán: | negotiable |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Liên minh phương Tây, |
| Khả năng cung cấp: | 50 bộ mỗi tháng |
GLE máy in đệm hàn tự động là một máy cao cấp cho các ứng dụng quy mô lớn SMT. Chiều rộng của Gts chỉ là 2830mm. Nó có thể hoàn toàn đáp ứng các yêu cầu quy trình in của 01005,0.3 pitch và khoảng cách tốt khác, nó chính xác cao và tốc độ cao.
| Mô hình | GLE |
| Kích thước PCB tối đa | 510x510mm |
| Kích thước PCB tối thiểu | 50x50mm |
| Độ dày PCB | 0.4-6mm |
| Trọng lượng cao nhất của bảng | 5kg |
| Độ cao vận chuyển | 900±40mm |
| Khoảng cách cạnh bảng | 2.5mm |
| Chiều cao của bảng | 23mm |
| Hướng vận chuyển | L-R, R-L |
| Tốc độ vận chuyển | tối đa 1500mm/s, điều khiển chương trình |
| Phương pháp vận chuyển | Một giai đoạn |
| Điều chỉnh chiều rộng | tự động |
| Giao diện I/O | SMEMA |
| Định vị PCB (phương pháp hỗ trợ) | Đinh nam châm/đàn hỗ trợ/bàn lên xuống |
| Hệ thống kẹp PCB | Được cấp bằng sáng chế trên kẹp trên cùng |
| Kẹp bên | |
| Chức năng hấp thụ | |
| Chụp ấn | 0-20mm |
| Chế độ in | một/hai lần |
| Tốc độ in | 10-200mm/s |
| Chế độ in | Một lần / Hai lần |
| Loại squeegee | Lưỡi sò cao su / thép (đường 45°/55°/60°) |
| Áp suất in | 0.5-10kg |
| Kích thước khung mẫu | 470*370mm~737*737mm |
| Hệ thống làm sạch | Hệ thống làm sạch loại mưa |
| Nắm chân không tăng cường | |
| Khô, ẩm chân không ba chế độ | |
| CCD FOV | 10x8mm |
| Các loại nhãn hiệu tín nhiệm | Hình dạng của dấu hiệu tín nhiệm tiêu chuẩn |
| Pad | |
| lỗ | |
| Hệ thống camera | Nhìn lên / xuống cấu trúc quang học |
| Máy ảnh kỹ thuật số CCD | |
| Khớp mẫu hình học |
| Mô hình | GLE |
| Độ chính xác vị trí lặp lại | ± 12,5um@6,CPK≥2.0 |
| Độ chính xác in | ±20um@6,CPK≥2.0 |
| Thời gian chu kỳ in | <7,5 giây |
| Dựa trên hệ thống thử nghiệm của bên thứ ba ((CTQ) xác minh vị trí in đệm hàn thực tế lặp lại độ chính xác | |
| Nguồn cung cấp điện | AC:220±10%,50/60HZ, 3.0KW |
| Áp suất không khí | 4~6 kgf/cm2 |
| Tiêu thụ không khí | khoảng 5L/min |
| Nhiệt độ hoạt động | -20°C~+45°C |
| Độ ẩm hoạt động | 30%~60% |
| Kích thước máy ((không có đèn tháp) | 1240 ((L) x 1410 ((W) x 1500 (H) mm |
| Trọng lượng máy | Khoảng: khoảng 1100kg |