| Tên thương hiệu: | HSTECH |
| Số mẫu: | HS-520 |
| MOQ: | 1 bộ |
| giá bán: | negotiable |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Công Đoàn Phương Tây |
| Khả năng cung cấp: | 100 bộ mỗi tháng |
Trạm Sửa Chữa BGA Thủ Công 3 Vùng Nhiệt với Màn Hình Cảm Ứng Công Nghiệp & CE
Thông số kỹ thuật
| Trạm Sửa Chữa BGA Thủ Công | Model: HS-520 |
| Nguồn điện | AC 220V±10% 50/60Hz |
| Tổng công suất | 3800W |
| Kích thước tổng thể | D460mm*R480mm*C500mm |
| Kích thước PCB | Tối đa 300mm*280mm Tối thiểu 10mm*10mm |
| Kích thước BGA | Tối đa 60mm*60mm Tối thiểu 1mm*1mm |
| Độ dày PCB | 0.3-5mm |
| Trọng lượng máy | 20KG |
| Bảo hành | 3 năm (năm đầu tiên miễn phí) |
| Sửa chữa sử dụng | chip / bo mạch chủ điện thoại, v.v. |
Đặc trưng
1. Tỷ lệ thành công sửa chữa: Hơn 99%
2. Sử dụng Màn hình cảm ứng công nghiệp
3. 3 Vùng nhiệt độc lập, Gia nhiệt bằng khí nóng / Làm nóng trước bằng hồng ngoại. (độ chính xác nhiệt độ ± 2℃)
4. Với chứng nhận CE
Về đóng gói
![]()
![]()
![]()