| Tên thương hiệu: | HSTECH |
| Số mẫu: | HS-SL5331 |
| MOQ: | 1 bộ |
| giá bán: | negotiable |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Công Đoàn Phương Tây |
| Khả năng cung cấp: | 100 bộ mỗi tháng |
| Người mẫu | HS-SL5331 |
|---|---|
| Tên sản phẩm | Máy khóa vít tự động 4 trục |
| Phạm vi di chuyển (X/Y1/Y2/Z) | 500×300×300×100mm |
| Tốc độ trục X/Y1/Y2 | Động cơ vòng kín: 1-800mm/s |
| Tốc độ trục Z | Động cơ vòng kín: 1-300mm/s |
| Tải tối đa trục X/Y1/Y2 | Động cơ vòng kín: 5kg |
| Tải trọng tối đa của trục Z | Động cơ vòng kín: 3kg |
| Nguồn điện | AC110V/220V, 50/60Hz |
| Độ chính xác lặp lại | ± 0,02mm |
| Hỗ trợ tài liệu | CAD CorelDraw |
| Vít thích hợp | M1-M6 |
| Kích thước máy | 746×585×800mm |
| Trọng lượng máy | 65kg |