| Tên thương hiệu: | HSTECH |
| Số mẫu: | HS-505 |
| MOQ: | 1 bộ |
| giá bán: | negotiable |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Liên minh phương Tây, |
| Khả năng cung cấp: | 50 bộ mỗi tháng |
Máy vặn vít khóa vít cầm tay cho Dây chuyền lắp ráp điện tử
Ứng dụng:
Áp dụng cho tất cả các loại sản phẩm điện tử như đồ chơi, điện thoại di động, điện thoại, máy tính, điều hướng, camera hành trình, âm thanh, video và các ứng dụng siết vít khác.
Đặc trưng:
Thông số kỹ thuật:
| Mô hình | HS-505 |
| Khả năng chứa vít: | M3*10/3000PCS |
| Hiệu quả: | 50-80 chiếc/phút |
| Tốc độ cấp vít: | 0.5s/chiếc (vít tiêu chuẩn) |
| Loại cấp liệu: | Thổi |
| Chiều dài cấp liệu: | 1- 4 mét |
| Nguồn điện: | AC220V 50HZ |
| Công suất: | 40W |
| Áp suất làm việc: | 0.4Mpa-0.6Mpa |
| Cân nặng: | Xấp xỉ 11KG |
| Kích thước: | 370*220*280mm |
| Tiếng ồn | Thấp hơn 65 |
Ảnh chi tiết máy siết vít cầm tay
![]()
![]()
![]()
![]()